Trong quá trình phát triển sự nghiệp, sẽ có hai thời điểm mà bạn cảm thấy hoang mang và hoài nghi tột độ. Thời điểm khủng hoảng đầu tiên, là khi mới bước chân khỏi giảng đường Đại học, bạn hoang mang với câu hỏi “Tôi là ai?”. Bạn thấy mình cần có một nghề nghiệp, được đào tạo và phát triển trong một công ty có danh tiếng. Công việc bạn làm cần được công nhận, chức vụ của bạn cần được gọi tên.
Qua 2-3 năm làm việc, bạn nhanh chóng đi tới thời điểm thứ hai, đối mặt với câu hỏi “Giá trị của tôi là gì?”. Sau vài năm đi làm, bạn rơi vào tình trạng hoài nghi và không chắc chắn về con đường mình đang đi. Bạn nhận ra đây không phải công việc mà bạn yêu thích, bạn không thể làm mãi một công việc như vậy. Công việc dù bận rộn nhưng bản thân không phát triển. Bạn bị mắc kẹt trong công việc hiện tại, trôi theo guồng quay deadline, nhàm chán mệt mỏi mỗi ngày tới công sở, mơ hồ về con đường thăng tiến của mình.
Đâu là lối thoát cho chuỗi ngày zombie công sở trên? Làm thế nào để làm mới bản thân và tìm lại nhiệt huyết trong công việc?
Hãy giải phóng tiềm năng và thăng tiến sự nghiệp, bằng cách trang bị kiến thức/ kỹ năng mới với các khóa học Marketing tại Tomorrow Marketers.
🔥 Khóa học Marketing Foundation dành cho các bạn trẻ muốn chuyển ngành/ vào ngành Marketing nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Khoá học đồng hành cùng 8000+ học viên trong 8 năm qua, truyền cảm hứng cho hàng ngàn bạn trẻ vào ngành Marketing tại Việt Nam.
🔥 Khóa học Case Mastery & Master Critical Thinking dành cho ứng viên tài năng, mong muốn ứng tuyển các tập đoàn Đa quốc gia, chinh phục các vòng thi Management Trainee cạnh tranh gắt gao.
🔥 Bộ khoá học Digital - Content - Brand dành cho Marketing Executive mong muốn có một bước bật nhảy mạnh mẽ trên con đường sự nghiệp. Khóa học trang bị tư duy chiến lược, quản lý, lập kế hoạch Marketing trong thời đại số, kết hợp giữa xây dựng thương hiệu và truyền thông tích hợp đa kênh, giúp doanh nghiệp tăng trưởng bền vững.
🔥 Bộ khóa học Data trang bị trọn bộ tư duy dữ liệu, từ xây dựng hệ thống dữ liệu, xây dựng báo cáo, phân tích, đọc số, tìm insight và đưa ra đề xuất chiến lược - kỹ năng bắt buộc phải có trong kỷ nguyên công nghệ.
Đừng lãng phí thời gian. Mỗi giây trôi qua mà không hành động, bạn đều bị bỏ lại phía sau bởi những người vừa giỏi vừa chăm chỉ hơn bạn. Hãy tự mình nắm chắc lấy tương lai trong tay bằng cách không ngừng học tập.